Yahboom ROS Robot
XAPK

Yahboom ROS Robot


Yahboom Technology

Ứng dụng đáng tin cậy

  • 3.6 MB
    Size
  • 1K+
    Downloads
  • Everyone
  • Jul 1, 2022
    Update date

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 1.0.2

Last updated on Jul 1, 2022

Bao gồm xe ROS từ xa, lập bản đồ và điều hướng Tải xuống phiên bản mới nhất của Yahboom ROS Robot 1.0.2 để ngay lập tức tận hưởng các tính năng và cập nhật mới!

Minor bug fixes and improvements. Install or update to the newest version to check it out!

Hiển thị nhiều hơn

Câu hỏi thường gặp về Yahboom ROS Robot

Tải Yahboom ROS Robot có an toàn không?

APKPure xác minh chữ ký số của tệp APK Yahboom ROS Robot và kiểm tra bằng các công cụ bảo mật như VirusTotal. Nhấn vào huy hiệu “Ứng dụng đáng tin cậy” trên trang chi tiết ứng dụng để xem thông tin bảo mật hiện có.

Cần bao nhiêu dung lượng để cài đặt Yahboom ROS Robot ?

Tệp APK tải xuống có dung lượng 3.6 MB. Bạn cần thêm dung lượng trống để cài đặt ứng dụng cũng như lưu tệp tạm thời, bản cập nhật và dữ liệu bộ nhớ đệm. Nếu cài đặt thất bại, hãy giải phóng dung lượng rồi thử lại.

Mất bao lâu để tải Yahboom ROS Robot ?

Yahboom ROS Robot có dung lượng 3.6 MB. Với kết nối 4G, 5G hoặc Wi-Fi ổn định, quá trình tải xuống có thể mất từ vài giây đến vài phút tùy tốc độ mạng.

Tại sao tôi không thể tải xuống hoặc cài đặt?

Các nguyên nhân thường gặp gồm thiếu dung lượng lưu trữ, phiên bản Android không tương thích, kết nối mạng không ổn định, tệp tải xuống bị lỗi hoặc chưa cấp quyền cài đặt. Xem hướng dẫn khắc phục sự cố tải xuống và cài đặt để biết cách xử lý từng bước.

Yêu cầu hệ thống của Yahboom ROS Robot là gì?

Phiên bản mới nhất của Yahboom ROS Robot yêu cầu Android 4.1+ trở lên. Nếu thiết bị đang chạy phiên bản Android cũ hơn, hãy kiểm tra xem có phiên bản ứng dụng cũ tương thích hay không.

Tệp APK và XAPK là gì, cài đặt như thế nào?

Khi tải xuống, bạn sẽ thấy hai loại tệp cài đặt: - APK: Tệp cài đặt Android tiêu chuẩn, có thể tải xuống và cài đặt trực tiếp. - XAPK: Bao gồm APK và tài nguyên bổ sung như tệp OBB dành cho ứng dụng hoặc trò chơi lớn. Hãy dùng trình cài đặt XAPK như APKPure. Tìm hiểu thêm về cách cài đặt tệp APK và XAPK.
Hiển thị nhiều hơn

Thông tin ứng dụng thêm

  • Yêu cầu Android
    Android 4.1+ (Jelly Bean, API 16)
  • Xếp hạng nội dung
    Everyone
  • Cấu trúc
    universal
  • Quyền của Ứng dụng
  • Báo cáo bảo mật
    Kiểm tra ngay
  • Chữ ký
    fc95396a2fcb39e420d8776465b4926ab7104289
  • Xác minh nhà phát triển
    Đã xác minh
Kiểm tra bảo mật đã hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Giống như:
Tên gói:com.github.rosjava.android_apps.make_a_map.kinetic
SHA-256:4b042b7635ef50b3774d942972e9690e214e567983b132b683741154f716f971
SHA-1:194184701bdd4a499a3253c8c26b72b90bfd5f64
Hiển thị nhiều hơn
Xác minh bởi: APKPURE

Các thẻ có liên quan

Đang tải xuống

Yahboom ROS Robot Download APK 1.0.2 (3.6 MB)

Nếu việc tải về không tự bắt đầu, nhấn vào đây
Quản lý các ứng dụng đã tải về
Cách để cài tệp XAPK / APK
Cách để cài tệp XAPK / APK

Tất cả các phiên bản của Ứng dụng

Unlimited
Yahboom ROS Robot APK
1.0.2(5)XAPKAPKs
‪Jul 1, 20223.6 MBAndroid 4.1+
Tải về
Hiển thị nhiều hơn
tracking
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký nhận bản tin của chúng tôi.
Đang tìm kiếm...
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.