Tiny Reality
XAPK

Tiny Reality


Burakorn Partners Co., Ltd.

Ứng dụng đáng tin cậy

  • 54.2 MB
    Size
  • 1K+
    Downloads
  • Everyone
  • Apr 11, 2026
    Update date

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 1.0.10

Last updated on Apr 11, 2026

Biến những bức vẽ của trẻ em thành tác phẩm nghệ thuật quái vật AI, quét, tạo, lưu và chia sẻ. Tải xuống phiên bản mới nhất của Tiny Reality 1.0.10 để ngay lập tức tận hưởng các tính năng và cập nhật mới!

Minor bug fixes and improvements. Install or update to the newest version to check it out!

Hiển thị nhiều hơn

Câu hỏi thường gặp về Tiny Reality

Tải Tiny Reality có an toàn không?

APKPure xác minh chữ ký số của tệp APK Tiny Reality và kiểm tra bằng các công cụ bảo mật như VirusTotal. Nhấn vào huy hiệu “Ứng dụng đáng tin cậy” trên trang chi tiết ứng dụng để xem thông tin bảo mật hiện có.

Cần bao nhiêu dung lượng để cài đặt Tiny Reality ?

Tệp APK tải xuống có dung lượng 54.2 MB. Bạn cần thêm dung lượng trống để cài đặt ứng dụng cũng như lưu tệp tạm thời, bản cập nhật và dữ liệu bộ nhớ đệm. Nếu cài đặt thất bại, hãy giải phóng dung lượng rồi thử lại.

Mất bao lâu để tải Tiny Reality ?

Tiny Reality có dung lượng 54.2 MB. Với kết nối 4G, 5G hoặc Wi-Fi ổn định, quá trình tải xuống có thể mất từ vài giây đến vài phút tùy tốc độ mạng.

Tại sao tôi không thể tải xuống hoặc cài đặt?

Các nguyên nhân thường gặp gồm thiếu dung lượng lưu trữ, phiên bản Android không tương thích, kết nối mạng không ổn định, tệp tải xuống bị lỗi hoặc chưa cấp quyền cài đặt. Xem hướng dẫn khắc phục sự cố tải xuống và cài đặt để biết cách xử lý từng bước.

Yêu cầu hệ thống của Tiny Reality là gì?

Phiên bản mới nhất của Tiny Reality yêu cầu Android 7.0+ trở lên. Nếu thiết bị đang chạy phiên bản Android cũ hơn, hãy kiểm tra xem có phiên bản ứng dụng cũ tương thích hay không.

Tệp APK và XAPK là gì, cài đặt như thế nào?

Khi tải xuống, bạn sẽ thấy hai loại tệp cài đặt: - APK: Tệp cài đặt Android tiêu chuẩn, có thể tải xuống và cài đặt trực tiếp. - XAPK: Bao gồm APK và tài nguyên bổ sung như tệp OBB dành cho ứng dụng hoặc trò chơi lớn. Hãy dùng trình cài đặt XAPK như APKPure. Tìm hiểu thêm về cách cài đặt tệp APK và XAPK.
Hiển thị nhiều hơn

Thông tin ứng dụng thêm

  • Tên gói hàng
    com.tinyreality.app
  • Yêu cầu Android
    Android 7.0+ (N, API 24)
  • Xếp hạng nội dung
    Everyone
  • Cấu trúc
    arm64-v8a
  • Quyền của Ứng dụng
  • Giấy phép Ứng dụng
    Yêu cầu
  • Báo cáo bảo mật
    Kiểm tra ngay
  • Chữ ký
    f3606520e8595abfc12dfd32d83a116713ccdfd0
  • Xác minh nhà phát triển
    Đã xác minh
Kiểm tra bảo mật đã hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Giống như:
Tên gói:com.tinyreality.app
SHA-256:35cb7f989736b3f4063de3145441f9a36ebf26c2c60b4c4568ff01b3f9ba31d4
SHA-1:e78d53d0e5bbcca9aa762a96724a643dacd9a80e
Hiển thị nhiều hơn
Xác minh bởi: APKPURE

Các thẻ có liên quan

Tất cả các phiên bản của Ứng dụng

armeabi-v7a
Tiny Reality APK
1.0.10(10)XAPKAPKs
‪Sep 12, 202647.4 MBAndroid 7.0+
Tải về
arm64-v8a
Tiny Reality APK
1.0.10(10)XAPKAPKs
‪Apr 11, 202654.2 MBAndroid 7.0+
Tải về
Hiển thị nhiều hơn
tracking
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký nhận bản tin của chúng tôi.
Đang tìm kiếm...
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.