Tile Planner biểu tượng

Tile Planner


Shared Privilege
1.12
  • Nov 10, 2025
    Update date
  • Security
  • Everyone
  • Android 4.4+
    Android OS

Giới thiệu về Tile Planner

Thiết kế bố cục gạch 3D chính xác với Tile Planner, công cụ phòng tắm ảo của bạn.

TÍNH NĂNG CAO CẤP MỚI: tải lên mẫu gạch của riêng bạn.

Để có trải nghiệm tốt nhất, hãy sử dụng chế độ xem ngang.

Tile Planner là công cụ giúp bạn hình dung bố cục gạch dưới dạng 3D tuyệt đẹp. Cho dù bạn đang lên kế hoạch cải tạo phòng mới, dự án DIY hay chỉ đơn giản là thử nghiệm các thiết kế, Tile Planner giúp bạn dễ dàng tạo ra các bản vẽ phòng tắm chính xác.

Với các nút điều khiển trực quan, bạn có thể dễ dàng thay đổi kích thước phòng, điều chỉnh khoảng cách, màu sắc và xem trước bố cục trong môi trường 3D chân thực. Lựa chọn từ nhiều kích thước và kiểu dáng gạch khác nhau để phù hợp hoàn hảo với ý tưởng của bạn. Tile Planner giúp bạn đạt được vẻ ngoài chính xác, chuyên nghiệp mọi lúc, mà không cần phải phỏng đoán.

Lý tưởng cho cả chủ nhà, nhà thiết kế và nhà thầu, Tile Planner cho phép bạn:

Thiết kế bố cục gạch tùy chỉnh một cách dễ dàng.

Hình dung bố cục của bạn dưới dạng 3D để xem trước chân thực.

Thử nghiệm với các kích thước gạch khác nhau.

Chọn từ nhiều màu sắc khác nhau hoặc tải lên mẫu gạch của riêng bạn.

Tính toán số lượng gạch bạn cần.

Biến các dự án thiết kế gạch của bạn trở nên dễ dàng với Tile Planner, ứng dụng thiết kế sàn chính xác và đẹp mắt. Tải xuống ngay và bắt đầu tạo không gian hoàn hảo của bạn!

Hiển thị nhiều hơn

Thông tin thêm Ứng dụng

Phiên bản mới nhất

1.12

Được tải lên bởi

عباس مهدي محمد

Yêu cầu Android

Android 4.4+

Available on

Xếp hạng nội dung

Everyone

Báo cáo bảo mật

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 1.12

Last updated on Nov 10, 2025

Orientation change, color selection, custom image upload

Hiển thị nhiều hơn
Kiểm tra bảo mật đã hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Tên gói:com.sharedprivilege.tileplanner
SHA-256:7e3393b17ea100f0e7bb6b8db4813df79cf9913b06e1a40d6f15496820b9a460
SHA-1:1434aa48e34459c3024a02f63a54efcb67b991c4
Hiển thị nhiều hơn
Xác minh bởi: APKPURE

Tile Planner Ảnh chụp màn hình

Tile Planner bài đăngTile Planner ảnh chụp màn hình 1Tile Planner ảnh chụp màn hình 2Tile Planner ảnh chụp màn hình 3Tile Planner ảnh chụp màn hình 4Tile Planner ảnh chụp màn hình 5Tile Planner ảnh chụp màn hình 6Tile Planner ảnh chụp màn hình 7

Các thẻ có liên quan

Các bài báo phổ biến trong 24 giờ qua

Đang tìm kiếm...
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.