Switch Driver
APK

Switch Driver


Switch Food

Ứng dụng đáng tin cậy

  • 31.1 MB
    Size
  • 1K+
    Downloads
  • Everyone
  • Apr 25, 2024
    Update date

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 1.0

Last updated on Apr 25, 2024

Kiếm tiền với tư cách là người giao hàng với Switch Driver. Tải xuống phiên bản mới nhất của Switch Driver 1.0 để ngay lập tức tận hưởng các tính năng và cập nhật mới!

Minor bug fixes and improvements. Install or update to the newest version to check it out!

Hiển thị nhiều hơn

Câu hỏi thường gặp về Switch Driver

Tải Switch Driver có an toàn không?

APKPure xác minh chữ ký số của tệp APK Switch Driver và kiểm tra bằng các công cụ bảo mật như VirusTotal. Nhấn vào huy hiệu “Ứng dụng đáng tin cậy” trên trang chi tiết ứng dụng để xem thông tin bảo mật hiện có.

Cần bao nhiêu dung lượng để cài đặt Switch Driver ?

Tệp APK tải xuống có dung lượng 31.1 MB. Bạn cần thêm dung lượng trống để cài đặt ứng dụng cũng như lưu tệp tạm thời, bản cập nhật và dữ liệu bộ nhớ đệm. Nếu cài đặt thất bại, hãy giải phóng dung lượng rồi thử lại.

Mất bao lâu để tải Switch Driver ?

Switch Driver có dung lượng 31.1 MB. Với kết nối 4G, 5G hoặc Wi-Fi ổn định, quá trình tải xuống có thể mất từ vài giây đến vài phút tùy tốc độ mạng.

Tại sao tôi không thể tải xuống hoặc cài đặt?

Các nguyên nhân thường gặp gồm thiếu dung lượng lưu trữ, phiên bản Android không tương thích, kết nối mạng không ổn định, tệp tải xuống bị lỗi hoặc chưa cấp quyền cài đặt. Xem hướng dẫn khắc phục sự cố tải xuống và cài đặt để biết cách xử lý từng bước.

Yêu cầu hệ thống của Switch Driver là gì?

Phiên bản mới nhất của Switch Driver yêu cầu Android 5.0+ trở lên. Nếu thiết bị đang chạy phiên bản Android cũ hơn, hãy kiểm tra xem có phiên bản ứng dụng cũ tương thích hay không.

Tệp APK và XAPK là gì, cài đặt như thế nào?

Khi tải xuống, bạn sẽ thấy hai loại tệp cài đặt: - APK: Tệp cài đặt Android tiêu chuẩn, có thể tải xuống và cài đặt trực tiếp. - XAPK: Bao gồm APK và tài nguyên bổ sung như tệp OBB dành cho ứng dụng hoặc trò chơi lớn. Hãy dùng trình cài đặt XAPK như APKPure. Tìm hiểu thêm về cách cài đặt tệp APK và XAPK.
Hiển thị nhiều hơn

Thông tin ứng dụng thêm

  • Tên gói hàng
    com.switchapp.driver
  • Ngôn ngữ
    English 73
  • Yêu cầu Android
    Android 5.0+ (Lollipop, API 21)
  • Xếp hạng nội dung
    Everyone
  • Cấu trúc
    arm64-v8a,armeabi-v7a,x86,x86_64
  • Quyền của Ứng dụng
  • Báo cáo bảo mật
  • Chữ ký
    ab219e7c2b2473d594bd3249225edb1d00c443c7
0/67
Kết quả quét: An toàn
Không có nhà cung cấp bảo mật nào đánh dấu tệp này là độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Giống như:
Ngày quét:May 10, 2026
Tên gói:com.switchapp.driver
SHA-256:db1714e0d7d3679427eeb9837cca1c399e89ce553018230607e2b529f3e88ad5
SHA-1:d768427124067b479c1df8f29fe6200747f31b19
Hiển thị nhiều hơn
Xem báo cáo bảo mật

Các thẻ có liên quan

Đang tải xuống

Switch Driver Download APK 1.0 (31.1 MB)

Nếu việc tải về không tự bắt đầu, nhấn vào đây
Quản lý các ứng dụng đã tải về
Cách để cài tệp XAPK / APK
Cách để cài tệp XAPK / APK

Tất cả các phiên bản của Ứng dụng

arm64-v8a, armeabi-v7a, x86, x86_64
Switch Driver APK
1.0(7)APK
Apr 25, 202431.1 MBAndroid 5.0+
Tải về
armeabi-v7a
Switch Driver APK
1.0(7)XAPKAPKs
Apr 25, 202422.8 MBAndroid 5.0+
Tải về
arm64-v8a
Switch Driver APK
1.0(7)XAPKAPKs
May 14, 202426.5 MBAndroid 5.0+
Tải về
Switch Driver APK
1.0(6)XAPKAPKs
Nov 20, 202226.3 MBAndroid 5.0+
Tải về
Hiển thị nhiều hơn

Cũng có sẵn cho các nền tảng khác

tracking
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký nhận bản tin của chúng tôi.
Đang tìm kiếm...
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.