Hẹn Giờ Tắt Màn Hình
XAPK

Hẹn Giờ Tắt Màn Hình


CreativeBoxStudio

Ứng dụng đáng tin cậy

  • 33.8 MB
    Size
  • 1K+
    Downloads
  • Everyone
  • Aug 18, 2026
    Update date

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 1.0

Aug 18, 2026

Hẹn giờ khóa màn hình tự động – Tiết kiệm pin khi xem video, đọc sách Tải xuống phiên bản mới nhất của Hẹn Giờ Tắt Màn Hình 1.0 để ngay lập tức tận hưởng các tính năng và cập nhật mới!

Fixed bugs

Hiển thị nhiều hơn

Câu hỏi thường gặp về Hẹn Giờ Tắt Màn Hình

Tải Hẹn Giờ Tắt Màn Hình có an toàn không?

APKPure xác minh chữ ký số của tệp APK Hẹn Giờ Tắt Màn Hình và kiểm tra bằng các công cụ bảo mật như VirusTotal. Nhấn vào huy hiệu “Ứng dụng đáng tin cậy” trên trang chi tiết ứng dụng để xem thông tin bảo mật hiện có.

Cần bao nhiêu dung lượng để cài đặt Hẹn Giờ Tắt Màn Hình ?

Tệp APK tải xuống có dung lượng 33.8 MB. Bạn cần thêm dung lượng trống để cài đặt ứng dụng cũng như lưu tệp tạm thời, bản cập nhật và dữ liệu bộ nhớ đệm. Nếu cài đặt thất bại, hãy giải phóng dung lượng rồi thử lại.

Mất bao lâu để tải Hẹn Giờ Tắt Màn Hình ?

Hẹn Giờ Tắt Màn Hình có dung lượng 33.8 MB. Với kết nối 4G, 5G hoặc Wi-Fi ổn định, quá trình tải xuống có thể mất từ vài giây đến vài phút tùy tốc độ mạng.

Tại sao tôi không thể tải xuống hoặc cài đặt?

Các nguyên nhân thường gặp gồm thiếu dung lượng lưu trữ, phiên bản Android không tương thích, kết nối mạng không ổn định, tệp tải xuống bị lỗi hoặc chưa cấp quyền cài đặt. Xem hướng dẫn khắc phục sự cố tải xuống và cài đặt để biết cách xử lý từng bước.

Yêu cầu hệ thống của Hẹn Giờ Tắt Màn Hình là gì?

Phiên bản mới nhất của Hẹn Giờ Tắt Màn Hình yêu cầu Android 10.0+ trở lên. Nếu thiết bị đang chạy phiên bản Android cũ hơn, hãy kiểm tra xem có phiên bản ứng dụng cũ tương thích hay không.

Tệp APK và XAPK là gì, cài đặt như thế nào?

Khi tải xuống, bạn sẽ thấy hai loại tệp cài đặt: - APK: Tệp cài đặt Android tiêu chuẩn, có thể tải xuống và cài đặt trực tiếp. - XAPK: Bao gồm APK và tài nguyên bổ sung như tệp OBB dành cho ứng dụng hoặc trò chơi lớn. Hãy dùng trình cài đặt XAPK như APKPure. Tìm hiểu thêm về cách cài đặt tệp APK và XAPK.
Hiển thị nhiều hơn

Thông tin ứng dụng thêm

  • Tên gói hàng
    com.cbstd.cot
  • Yêu cầu Android
    Android 10.0+ (Q, API 29)
  • Xếp hạng nội dung
    Everyone
  • Cấu trúc
    arm64-v8a
  • Quyền của Ứng dụng
  • Giấy phép Ứng dụng
    Yêu cầu
  • Báo cáo bảo mật
    Kiểm tra ngay
  • Chữ ký
    330ed9d56e8ed3cbda3ad26740190b1674c8df0e
Kiểm tra bảo mật đã hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Giống như:
Tên gói:com.cbstd.cot
SHA-256:e0d237904e7457824a5cfa4dfcdac2097733af0dee3caaf610da556857c68f42
SHA-1:0c6a0ae553f540e0ee0940e351efc50b822a46fc
Hiển thị nhiều hơn
Xác minh bởi: APKPURE

Các thẻ có liên quan

Đang tải xuống

Hẹn Giờ Tắt Màn Hình Download APK 1.0 (33.8 MB)

Nếu việc tải về không tự bắt đầu, nhấn vào đây
Quản lý các ứng dụng đã tải về
Cách để cài tệp XAPK / APK
Cách để cài tệp XAPK / APK

Tất cả các phiên bản của Ứng dụng

arm64-v8a
Hẹn Giờ Tắt Màn Hình APK
1.0(9)XAPKAPKs
Aug 18, 202633.8 MBAndroid 10.0+
Tải về
Hiển thị nhiều hơn
tracking
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký nhận bản tin của chúng tôi.
Đang tìm kiếm...
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.