Problem Solver
XAPK

Problem Solver


Coding Minds Academy

Ứng dụng đáng tin cậy

  • 16.5 MB
    Size
  • 1K+
    Downloads
  • Everyone
  • Dec 5, 2025
    Update date

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 1.0.0

Dec 5, 2025

Một ứng dụng sẽ giải quyết vấn đề của bạn. Tải xuống phiên bản mới nhất của Problem Solver 1.0.0 để ngay lập tức tận hưởng các tính năng và cập nhật mới!

Version 1.1

Hiển thị nhiều hơn

Câu hỏi thường gặp về Problem Solver

Tải Problem Solver có an toàn không?

APKPure xác minh chữ ký số của tệp APK Problem Solver và kiểm tra bằng các công cụ bảo mật như VirusTotal. Nhấn vào huy hiệu “Ứng dụng đáng tin cậy” trên trang chi tiết ứng dụng để xem thông tin bảo mật hiện có.

Cần bao nhiêu dung lượng để cài đặt Problem Solver ?

Tệp APK tải xuống có dung lượng 16.5 MB. Bạn cần thêm dung lượng trống để cài đặt ứng dụng cũng như lưu tệp tạm thời, bản cập nhật và dữ liệu bộ nhớ đệm. Nếu cài đặt thất bại, hãy giải phóng dung lượng rồi thử lại.

Mất bao lâu để tải Problem Solver ?

Problem Solver có dung lượng 16.5 MB. Với kết nối 4G, 5G hoặc Wi-Fi ổn định, quá trình tải xuống có thể mất từ vài giây đến vài phút tùy tốc độ mạng.

Tại sao tôi không thể tải xuống hoặc cài đặt?

Các nguyên nhân thường gặp gồm thiếu dung lượng lưu trữ, phiên bản Android không tương thích, kết nối mạng không ổn định, tệp tải xuống bị lỗi hoặc chưa cấp quyền cài đặt. Xem hướng dẫn khắc phục sự cố tải xuống và cài đặt để biết cách xử lý từng bước.

Yêu cầu hệ thống của Problem Solver là gì?

Phiên bản mới nhất của Problem Solver yêu cầu Android 5.0+ trở lên. Nếu thiết bị đang chạy phiên bản Android cũ hơn, hãy kiểm tra xem có phiên bản ứng dụng cũ tương thích hay không.

Tệp APK và XAPK là gì, cài đặt như thế nào?

Khi tải xuống, bạn sẽ thấy hai loại tệp cài đặt: - APK: Tệp cài đặt Android tiêu chuẩn, có thể tải xuống và cài đặt trực tiếp. - XAPK: Bao gồm APK và tài nguyên bổ sung như tệp OBB dành cho ứng dụng hoặc trò chơi lớn. Hãy dùng trình cài đặt XAPK như APKPure. Tìm hiểu thêm về cách cài đặt tệp APK và XAPK.
Hiển thị nhiều hơn

Thông tin ứng dụng thêm

  • Yêu cầu Android
    Android 5.0+ (Lollipop, API 21)
  • Xếp hạng nội dung
    Everyone
  • Cấu trúc
    arm64-v8a
  • Quyền của Ứng dụng
  • Báo cáo bảo mật
    Kiểm tra ngay
  • Chữ ký
    6f042276799ed219e24291a039728d814410d624
  • Xác minh nhà phát triển
    Đã xác minh
Kiểm tra bảo mật đã hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Giống như:
Tên gói:com.jerry.problem_solver
SHA-256:da62e3d751755b1c6a87f68d6f3229b350c767f426c75a34bc78791d68d9d922
SHA-1:b9daf3bbc97f9fccb90fe36fae5a84d15238e59c
Hiển thị nhiều hơn
Xác minh bởi: APKPURE

Các thẻ có liên quan

Đang tải xuống

Problem Solver Download APK 1.0.0 (16.5 MB)

Nếu việc tải về không tự bắt đầu, nhấn vào đây
Quản lý các ứng dụng đã tải về
Cách để cài tệp XAPK / APK
Cách để cài tệp XAPK / APK

Tất cả các phiên bản của Ứng dụng

armeabi-v7a
Problem Solver APK
1.0.0(2)XAPKAPKs
‪Apr 5, 202614.4 MBAndroid 5.0+
Tải về
arm64-v8a
Problem Solver APK
1.0.0(2)XAPKAPKs
‪Dec 5, 202516.5 MBAndroid 5.0+
Tải về
Hiển thị nhiều hơn
tracking
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký nhận bản tin của chúng tôi.
Đang tìm kiếm...
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.