NativePHP Kitchen Sink
XAPK

NativePHP Kitchen Sink


NativePHP

Ứng dụng đáng tin cậy

  • 69.2 MB
    Size
  • 1K+
    Downloads
  • Everyone
  • Jan 17, 2026
    Update date

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 2.2.0

Jan 17, 2026

NativePHP Kitchen Sink trình bày mọi thứ Laravel có thể làm trên thiết bị di động. Tải xuống phiên bản mới nhất của NativePHP Kitchen Sink 2.2.0 để ngay lập tức tận hưởng các tính năng và cập nhật mới!

NativePHP V2 Kitchen Sink!

Hiển thị nhiều hơn

Câu hỏi thường gặp về NativePHP Kitchen Sink

Tải NativePHP Kitchen Sink có an toàn không?

APKPure xác minh chữ ký số của tệp APK NativePHP Kitchen Sink và kiểm tra bằng các công cụ bảo mật như VirusTotal. Nhấn vào huy hiệu “Ứng dụng đáng tin cậy” trên trang chi tiết ứng dụng để xem thông tin bảo mật hiện có.

Cần bao nhiêu dung lượng để cài đặt NativePHP Kitchen Sink ?

Tệp APK tải xuống có dung lượng 69.2 MB. Bạn cần thêm dung lượng trống để cài đặt ứng dụng cũng như lưu tệp tạm thời, bản cập nhật và dữ liệu bộ nhớ đệm. Nếu cài đặt thất bại, hãy giải phóng dung lượng rồi thử lại.

Mất bao lâu để tải NativePHP Kitchen Sink ?

NativePHP Kitchen Sink có dung lượng 69.2 MB. Với kết nối 4G, 5G hoặc Wi-Fi ổn định, quá trình tải xuống có thể mất từ vài giây đến vài phút tùy tốc độ mạng.

Tại sao tôi không thể tải xuống hoặc cài đặt?

Các nguyên nhân thường gặp gồm thiếu dung lượng lưu trữ, phiên bản Android không tương thích, kết nối mạng không ổn định, tệp tải xuống bị lỗi hoặc chưa cấp quyền cài đặt. Xem hướng dẫn khắc phục sự cố tải xuống và cài đặt để biết cách xử lý từng bước.

Yêu cầu hệ thống của NativePHP Kitchen Sink là gì?

Phiên bản mới nhất của NativePHP Kitchen Sink yêu cầu undefined trở lên. Nếu thiết bị đang chạy phiên bản Android cũ hơn, hãy kiểm tra xem có phiên bản ứng dụng cũ tương thích hay không.

Tệp APK và XAPK là gì, cài đặt như thế nào?

Khi tải xuống, bạn sẽ thấy hai loại tệp cài đặt: - APK: Tệp cài đặt Android tiêu chuẩn, có thể tải xuống và cài đặt trực tiếp. - XAPK: Bao gồm APK và tài nguyên bổ sung như tệp OBB dành cho ứng dụng hoặc trò chơi lớn. Hãy dùng trình cài đặt XAPK như APKPure. Tìm hiểu thêm về cách cài đặt tệp APK và XAPK.
Hiển thị nhiều hơn

Thông tin ứng dụng thêm

  • Xếp hạng nội dung
    Everyone
  • Cấu trúc
    arm64-v8a
  • Quyền của Ứng dụng
  • Giấy phép Ứng dụng
    Yêu cầu
  • Báo cáo bảo mật
    Kiểm tra ngay
  • Chữ ký
    48d3e3059e88a05f82a20404eb3ee112932a8f44
  • Xác minh nhà phát triển
    Đã xác minh
Kiểm tra bảo mật đã hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Giống như:
Tên gói:com.nativephp.kitchensinkapp
SHA-256:a71d16d1382f0c40619a427b6f60dd1ffc550219732738d189a338b5688574c9
SHA-1:32c21a348e31a408aafe019b94905b61c054e67f
Hiển thị nhiều hơn
Xác minh bởi: APKPURE

Các thẻ có liên quan

Đang tải xuống

NativePHP Kitchen Sink Download APK 2.2.0 (69.2 MB)

Nếu việc tải về không tự bắt đầu, nhấn vào đây
Quản lý các ứng dụng đã tải về
Cách để cài tệp XAPK / APK
Cách để cài tệp XAPK / APK

Tất cả các phiên bản của Ứng dụng

arm64-v8a
NativePHP Kitchen Sink APK
2.2.0(1233)XAPKAPKs
Jan 17, 202669.2 MB
Tải về
Hiển thị nhiều hơn
tracking
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký nhận bản tin của chúng tôi.
Đang tìm kiếm...
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.