Learn JavaScript with Playgrou
APK

Learn JavaScript with Playgrou


ThinkMobileApps

Ứng dụng đáng tin cậy

  • 1.7 MB
    Size
  • 1K+
    Downloads
  • Everyone
  • Jan 29, 2023
    Update date

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 1.1

Jan 29, 2023

Tìm hiểu JavaScript bằng cách chơi với Mã trong Sân chơi Tải xuống phiên bản mới nhất của Learn JavaScript with Playgrou 1.1 để ngay lập tức tận hưởng các tính năng và cập nhật mới!

- Api upgraded
- Remove Ads

Hiển thị nhiều hơn

Câu hỏi thường gặp về Learn JavaScript with Playgrou

Tải Learn JavaScript with Playgrou có an toàn không?

APKPure xác minh chữ ký số của tệp APK Learn JavaScript with Playgrou và kiểm tra bằng các công cụ bảo mật như VirusTotal. Nhấn vào huy hiệu “Ứng dụng đáng tin cậy” trên trang chi tiết ứng dụng để xem thông tin bảo mật hiện có.

Cần bao nhiêu dung lượng để cài đặt Learn JavaScript with Playgrou ?

Tệp APK tải xuống có dung lượng 1.7 MB. Bạn cần thêm dung lượng trống để cài đặt ứng dụng cũng như lưu tệp tạm thời, bản cập nhật và dữ liệu bộ nhớ đệm. Nếu cài đặt thất bại, hãy giải phóng dung lượng rồi thử lại.

Mất bao lâu để tải Learn JavaScript with Playgrou ?

Learn JavaScript with Playgrou có dung lượng 1.7 MB. Với kết nối 4G, 5G hoặc Wi-Fi ổn định, quá trình tải xuống có thể mất từ vài giây đến vài phút tùy tốc độ mạng.

Tại sao tôi không thể tải xuống hoặc cài đặt?

Các nguyên nhân thường gặp gồm thiếu dung lượng lưu trữ, phiên bản Android không tương thích, kết nối mạng không ổn định, tệp tải xuống bị lỗi hoặc chưa cấp quyền cài đặt. Xem hướng dẫn khắc phục sự cố tải xuống và cài đặt để biết cách xử lý từng bước.

Yêu cầu hệ thống của Learn JavaScript with Playgrou là gì?

Phiên bản mới nhất của Learn JavaScript with Playgrou yêu cầu Android 4.0.3+ trở lên. Nếu thiết bị đang chạy phiên bản Android cũ hơn, hãy kiểm tra xem có phiên bản ứng dụng cũ tương thích hay không.

Tệp APK và XAPK là gì, cài đặt như thế nào?

Khi tải xuống, bạn sẽ thấy hai loại tệp cài đặt: - APK: Tệp cài đặt Android tiêu chuẩn, có thể tải xuống và cài đặt trực tiếp. - XAPK: Bao gồm APK và tài nguyên bổ sung như tệp OBB dành cho ứng dụng hoặc trò chơi lớn. Hãy dùng trình cài đặt XAPK như APKPure. Tìm hiểu thêm về cách cài đặt tệp APK và XAPK.
Hiển thị nhiều hơn

Thông tin ứng dụng thêm

  • Ngôn ngữ
    English 72
  • Yêu cầu Android
    Android 4.0.3+ (Ice Cream Sandwich MR1, API 15)
  • Xếp hạng nội dung
    Everyone
  • Cấu trúc
    universal
  • Quyền của Ứng dụng
  • Báo cáo bảo mật
    Kiểm tra ngay
  • Chữ ký
    e6f50a204716ab4cbee1f4bd17de2a744d2d20b3
  • Xác minh nhà phát triển
    Đã xác minh
Kiểm tra bảo mật đã hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Giống như:
Tên gói:com.topten7919.javascriptplayground
SHA-256:9197ffc60eea99cff298666ee1fdeb08af50ac04f48ddc1780a28bebe135c8ff
SHA-1:bb4ae90893808a7d7d798fee46667ce22c22ddf2
Hiển thị nhiều hơn
Xác minh bởi: APKPURE

Các thẻ có liên quan

Đang tải xuống

Learn JavaScript with Playgrou Download APK 1.1 (1.7 MB)

Nếu việc tải về không tự bắt đầu, nhấn vào đây
Quản lý các ứng dụng đã tải về
Cách để cài tệp XAPK / APK
Cách để cài tệp XAPK / APK

Tất cả các phiên bản của Ứng dụng

Unlimited
Learn JavaScript with Playgrou APK
1.1(2)APK
‪Jan 29, 20231.7 MBAndroid 4.0.3+
Tải về
Hiển thị nhiều hơn
tracking
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký nhận bản tin của chúng tôi.
Đang tìm kiếm...
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.