Hack The Hacker
APK

Hack The Hacker


Ethical Hackers Team

  • 13.8 MB
    Size
  • 1K+
    Downloads
  • Everyone
  • Apr 23, 2022
    Update date

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 1.0

Apr 23, 2022

This app is developed for learn about ethical hacking & cyber security. Tải xuống phiên bản mới nhất của Hack The Hacker 1.0 để ngay lập tức tận hưởng các tính năng và cập nhật mới!

#course update
#user friendly Enterface

Hiển thị nhiều hơn

Câu hỏi thường gặp về Hack The Hacker

Cần bao nhiêu dung lượng để cài đặt Hack The Hacker ?

Tệp APK tải xuống có dung lượng 13.8 MB. Bạn cần thêm dung lượng trống để cài đặt ứng dụng cũng như lưu tệp tạm thời, bản cập nhật và dữ liệu bộ nhớ đệm. Nếu cài đặt thất bại, hãy giải phóng dung lượng rồi thử lại.

Mất bao lâu để tải Hack The Hacker ?

Hack The Hacker có dung lượng 13.8 MB. Với kết nối 4G, 5G hoặc Wi-Fi ổn định, quá trình tải xuống có thể mất từ vài giây đến vài phút tùy tốc độ mạng.

Tại sao tôi không thể tải xuống hoặc cài đặt?

Các nguyên nhân thường gặp gồm thiếu dung lượng lưu trữ, phiên bản Android không tương thích, kết nối mạng không ổn định, tệp tải xuống bị lỗi hoặc chưa cấp quyền cài đặt. Xem hướng dẫn khắc phục sự cố tải xuống và cài đặt để biết cách xử lý từng bước.

Yêu cầu hệ thống của Hack The Hacker là gì?

Phiên bản mới nhất của Hack The Hacker yêu cầu Android 5.0+ trở lên. Nếu thiết bị đang chạy phiên bản Android cũ hơn, hãy kiểm tra xem có phiên bản ứng dụng cũ tương thích hay không.

Tệp APK và XAPK là gì, cài đặt như thế nào?

Khi tải xuống, bạn sẽ thấy hai loại tệp cài đặt: - APK: Tệp cài đặt Android tiêu chuẩn, có thể tải xuống và cài đặt trực tiếp. - XAPK: Bao gồm APK và tài nguyên bổ sung như tệp OBB dành cho ứng dụng hoặc trò chơi lớn. Hãy dùng trình cài đặt XAPK như APKPure. Tìm hiểu thêm về cách cài đặt tệp APK và XAPK.
Hiển thị nhiều hơn

Thông tin ứng dụng thêm

  • Tên gói hàng
    com.hack.the.hacker
  • Ngôn ngữ
    English 72
  • Yêu cầu Android
    Android 5.0+ (Lollipop, API 21)
  • Xếp hạng nội dung
    Everyone
  • Cấu trúc
    universal
  • Quyền của Ứng dụng
  • Chữ ký
    da75be1c8385d688019830ea611b6cbdcde52ab3

Các thẻ có liên quan

Đang tải xuống

Hack The Hacker Download APK 1.0 (13.8 MB)

Nếu việc tải về không tự bắt đầu, nhấn vào đây
Quản lý các ứng dụng đã tải về
Cách để cài tệp XAPK / APK
Cách để cài tệp XAPK / APK

Tất cả các phiên bản của Ứng dụng

Unlimited
Hack The Hacker APK
1.0(9)APK
Apr 23, 202213.8 MBAndroid 5.0+
Tải về
Hack The Hacker APK
1.0(1)APK
Nov 20, 202112.0 MBAndroid 5.0+
Tải về
Hiển thị nhiều hơn
tracking
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký nhận bản tin của chúng tôi.
Đang tìm kiếm...
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.