Tất cả Trình đọc tài liệu
XAPK

Tất cả Trình đọc tài liệu


Technext

Ứng dụng đáng tin cậy

  • 63.4 MB
    Size
  • 1K+
    Downloads
  • Everyone
  • Jan 29, 2026
    Update date

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 1.0.8

Jan 29, 2026

Tất cả trình đọc tài liệu PDF, PPT, TEXT, HTML, RTF và XML Tải xuống phiên bản mới nhất của Tất cả Trình đọc tài liệu 1.0.8 để ngay lập tức tận hưởng các tính năng và cập nhật mới!

New Version 1.1.8
Targeted SDK updated.
App Performance Improved.
App UI Optimized.

Hiển thị nhiều hơn

Câu hỏi thường gặp về Tất cả Trình đọc tài liệu

Tải Tất cả Trình đọc tài liệu có an toàn không?

APKPure xác minh chữ ký số của tệp APK Tất cả Trình đọc tài liệu và kiểm tra bằng các công cụ bảo mật như VirusTotal. Nhấn vào huy hiệu “Ứng dụng đáng tin cậy” trên trang chi tiết ứng dụng để xem thông tin bảo mật hiện có.

Cần bao nhiêu dung lượng để cài đặt Tất cả Trình đọc tài liệu ?

Tệp APK tải xuống có dung lượng 63.4 MB. Bạn cần thêm dung lượng trống để cài đặt ứng dụng cũng như lưu tệp tạm thời, bản cập nhật và dữ liệu bộ nhớ đệm. Nếu cài đặt thất bại, hãy giải phóng dung lượng rồi thử lại.

Mất bao lâu để tải Tất cả Trình đọc tài liệu ?

Tất cả Trình đọc tài liệu có dung lượng 63.4 MB. Với kết nối 4G, 5G hoặc Wi-Fi ổn định, quá trình tải xuống có thể mất từ vài giây đến vài phút tùy tốc độ mạng.

Tại sao tôi không thể tải xuống hoặc cài đặt?

Các nguyên nhân thường gặp gồm thiếu dung lượng lưu trữ, phiên bản Android không tương thích, kết nối mạng không ổn định, tệp tải xuống bị lỗi hoặc chưa cấp quyền cài đặt. Xem hướng dẫn khắc phục sự cố tải xuống và cài đặt để biết cách xử lý từng bước.

Yêu cầu hệ thống của Tất cả Trình đọc tài liệu là gì?

Phiên bản mới nhất của Tất cả Trình đọc tài liệu yêu cầu Android 7.0+ trở lên. Nếu thiết bị đang chạy phiên bản Android cũ hơn, hãy kiểm tra xem có phiên bản ứng dụng cũ tương thích hay không.

Tệp APK và XAPK là gì, cài đặt như thế nào?

Khi tải xuống, bạn sẽ thấy hai loại tệp cài đặt: - APK: Tệp cài đặt Android tiêu chuẩn, có thể tải xuống và cài đặt trực tiếp. - XAPK: Bao gồm APK và tài nguyên bổ sung như tệp OBB dành cho ứng dụng hoặc trò chơi lớn. Hãy dùng trình cài đặt XAPK như APKPure. Tìm hiểu thêm về cách cài đặt tệp APK và XAPK.
Hiển thị nhiều hơn

Thông tin ứng dụng thêm

  • Yêu cầu Android
    Android 7.0+ (N, API 24)
  • Xếp hạng nội dung
    Everyone
  • Cấu trúc
    arm64-v8a
  • Quyền của Ứng dụng
  • Báo cáo bảo mật
    Kiểm tra ngay
  • Chữ ký
    34d024b3874167929a499b40a79f7c521e4549cf
Kiểm tra bảo mật đã hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Giống như:
Tên gói:alldocumentreader.all.document.reader.office.filereader
SHA-256:353004f54f0cbba34dfe6130305415e29e70a076e57d026ecfb785efa6460976
SHA-1:5d5158445090d470b31abe8a401d59cd85b7b39b
Hiển thị nhiều hơn
Xác minh bởi: APKPURE

Các thẻ có liên quan

Đang tải xuống

Tất cả Trình đọc tài liệu Download APK 1.0.8 (63.4 MB)

Nếu việc tải về không tự bắt đầu, nhấn vào đây
Quản lý các ứng dụng đã tải về
Cách để cài tệp XAPK / APK
Cách để cài tệp XAPK / APK

Tất cả các phiên bản của Ứng dụng

arm64-v8a
Tất cả Trình đọc tài liệu APK
1.0.8(8)XAPKAPKs
Jan 29, 202663.4 MBAndroid 7.0+
Tải về
Hiển thị nhiều hơn
tracking
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký nhận bản tin của chúng tôi.
Đang tìm kiếm...
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.