Cảm biến phong vũ biểu
XAPK

Cảm biến phong vũ biểu


EXA Tools

Ứng dụng đáng tin cậy

  • 15.2 MB
    Size
  • 1K+
    Downloads
  • Everyone
  • Mar 1, 2026
    Update date

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 1.6.06

Mar 1, 2026

Kiểm tra áp suất và độ cao khí quyển chính xác mọi lúc mọi nơi! Tải xuống phiên bản mới nhất của Cảm biến phong vũ biểu 1.6.06 để ngay lập tức tận hưởng các tính năng và cập nhật mới!

New Premium Feature: Home Screen Widgets
Fixed problem with loading visibility and calibration of barometric altitude
Bug fixes

Hiển thị nhiều hơn

Câu hỏi thường gặp về Cảm biến phong vũ biểu

Tải Cảm biến phong vũ biểu có an toàn không?

APKPure xác minh chữ ký số của tệp APK Cảm biến phong vũ biểu và kiểm tra bằng các công cụ bảo mật như VirusTotal. Nhấn vào huy hiệu “Ứng dụng đáng tin cậy” trên trang chi tiết ứng dụng để xem thông tin bảo mật hiện có.

Cần bao nhiêu dung lượng để cài đặt Cảm biến phong vũ biểu ?

Tệp APK tải xuống có dung lượng 15.2 MB. Bạn cần thêm dung lượng trống để cài đặt ứng dụng cũng như lưu tệp tạm thời, bản cập nhật và dữ liệu bộ nhớ đệm. Nếu cài đặt thất bại, hãy giải phóng dung lượng rồi thử lại.

Mất bao lâu để tải Cảm biến phong vũ biểu ?

Cảm biến phong vũ biểu có dung lượng 15.2 MB. Với kết nối 4G, 5G hoặc Wi-Fi ổn định, quá trình tải xuống có thể mất từ vài giây đến vài phút tùy tốc độ mạng.

Tại sao tôi không thể tải xuống hoặc cài đặt?

Các nguyên nhân thường gặp gồm thiếu dung lượng lưu trữ, phiên bản Android không tương thích, kết nối mạng không ổn định, tệp tải xuống bị lỗi hoặc chưa cấp quyền cài đặt. Xem hướng dẫn khắc phục sự cố tải xuống và cài đặt để biết cách xử lý từng bước.

Yêu cầu hệ thống của Cảm biến phong vũ biểu là gì?

Phiên bản mới nhất của Cảm biến phong vũ biểu yêu cầu Android 6.0+ trở lên. Nếu thiết bị đang chạy phiên bản Android cũ hơn, hãy kiểm tra xem có phiên bản ứng dụng cũ tương thích hay không.

Tệp APK và XAPK là gì, cài đặt như thế nào?

Khi tải xuống, bạn sẽ thấy hai loại tệp cài đặt: - APK: Tệp cài đặt Android tiêu chuẩn, có thể tải xuống và cài đặt trực tiếp. - XAPK: Bao gồm APK và tài nguyên bổ sung như tệp OBB dành cho ứng dụng hoặc trò chơi lớn. Hãy dùng trình cài đặt XAPK như APKPure. Tìm hiểu thêm về cách cài đặt tệp APK và XAPK.
Hiển thị nhiều hơn

Thông tin ứng dụng thêm

  • Ngôn ngữ
    English 3
  • Yêu cầu Android
    Android 6.0+ (M, API 23)
  • Xếp hạng nội dung
    Everyone
  • Cấu trúc
    arm64-v8a
  • Quyền của Ứng dụng
  • Giấy phép Ứng dụng
    Yêu cầu
  • Báo cáo bảo mật
  • Chữ ký
    0626a1c5cc176d4f44a5612f12be9f4635d1b8ff
0/64
Kết quả quét: An toàn
Không có nhà cung cấp bảo mật nào đánh dấu tệp này là độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Giống như:
Ngày quét:Mar 1, 2026
Tên gói:com.exatools.barometersensor
SHA-256:1b702cade9dca79101c83f53e7ff5ffd06620e957eba0cad7d1b232eb7a1710f
SHA-1:22dc9bb01d236c8ce7280f9d1497a8bdedf88ea7
Hiển thị nhiều hơn
Xem báo cáo bảo mật

Các thẻ có liên quan

Tất cả các phiên bản của Ứng dụng

arm64-v8a
Cảm biến phong vũ biểu APK
1.6.06(50)XAPKAPKs
Mar 1, 202615.2 MBAndroid 6.0+
Tải về
Hiển thị nhiều hơn
tracking
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký nhận bản tin của chúng tôi.
Đang tìm kiếm...
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.