Ambient Light Sleep Timer
XAPK

Ambient Light Sleep Timer


chillandcode

Ứng dụng đáng tin cậy

  • 17.8 MB
    Size
  • 1K+
    Downloads
  • Everyone
  • Sep 13, 2026
    Update date

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 1.0.0

Sep 13, 2026

Chế độ ánh sáng màn hình dịu nhẹ với hẹn giờ đếm ngược trước khi tắt màn hình và tự động khóa màn hình. Tải xuống phiên bản mới nhất của Ambient Light Sleep Timer 1.0.0 để ngay lập tức tận hưởng các tính năng và cập nhật mới!

Calming ambient screen light with a sleep countdown timer and auto screen lock.

Hiển thị nhiều hơn

Câu hỏi thường gặp về Ambient Light Sleep Timer

Tải Ambient Light Sleep Timer có an toàn không?

APKPure xác minh chữ ký số của tệp APK Ambient Light Sleep Timer và kiểm tra bằng các công cụ bảo mật như VirusTotal. Nhấn vào huy hiệu “Ứng dụng đáng tin cậy” trên trang chi tiết ứng dụng để xem thông tin bảo mật hiện có.

Cần bao nhiêu dung lượng để cài đặt Ambient Light Sleep Timer ?

Tệp APK tải xuống có dung lượng 17.8 MB. Bạn cần thêm dung lượng trống để cài đặt ứng dụng cũng như lưu tệp tạm thời, bản cập nhật và dữ liệu bộ nhớ đệm. Nếu cài đặt thất bại, hãy giải phóng dung lượng rồi thử lại.

Mất bao lâu để tải Ambient Light Sleep Timer ?

Ambient Light Sleep Timer có dung lượng 17.8 MB. Với kết nối 4G, 5G hoặc Wi-Fi ổn định, quá trình tải xuống có thể mất từ vài giây đến vài phút tùy tốc độ mạng.

Tại sao tôi không thể tải xuống hoặc cài đặt?

Các nguyên nhân thường gặp gồm thiếu dung lượng lưu trữ, phiên bản Android không tương thích, kết nối mạng không ổn định, tệp tải xuống bị lỗi hoặc chưa cấp quyền cài đặt. Xem hướng dẫn khắc phục sự cố tải xuống và cài đặt để biết cách xử lý từng bước.

Yêu cầu hệ thống của Ambient Light Sleep Timer là gì?

Phiên bản mới nhất của Ambient Light Sleep Timer yêu cầu undefined trở lên. Nếu thiết bị đang chạy phiên bản Android cũ hơn, hãy kiểm tra xem có phiên bản ứng dụng cũ tương thích hay không.

Tệp APK và XAPK là gì, cài đặt như thế nào?

Khi tải xuống, bạn sẽ thấy hai loại tệp cài đặt: - APK: Tệp cài đặt Android tiêu chuẩn, có thể tải xuống và cài đặt trực tiếp. - XAPK: Bao gồm APK và tài nguyên bổ sung như tệp OBB dành cho ứng dụng hoặc trò chơi lớn. Hãy dùng trình cài đặt XAPK như APKPure. Tìm hiểu thêm về cách cài đặt tệp APK và XAPK.
Hiển thị nhiều hơn

Thông tin ứng dụng thêm

  • Xếp hạng nội dung
    Everyone
  • Cấu trúc
    universal
  • Quyền của Ứng dụng
  • Báo cáo bảo mật
    Kiểm tra ngay
  • Chữ ký
    d4b023e70c5d6490cc73d2a0d7a7b3e2bef0f305
  • Xác minh nhà phát triển
    Đã xác minh
Kiểm tra bảo mật đã hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Giống như:
Tên gói:com.chillandcode.ambienttimerlight
SHA-256:6ca1b08ba4f53e47a4479817e84107a1bb958fd886d53a5e0757d3daf1c72be9
SHA-1:7476f83d2f1500939b505c407dc1913919a8f4de
Hiển thị nhiều hơn
Xác minh bởi: APKPURE

Các thẻ có liên quan

Đang tải xuống

Ambient Light Sleep Timer Download APK 1.0.0 (17.8 MB)

Nếu việc tải về không tự bắt đầu, nhấn vào đây
Quản lý các ứng dụng đã tải về
Cách để cài tệp XAPK / APK
Cách để cài tệp XAPK / APK

Tất cả các phiên bản của Ứng dụng

Unlimited
Ambient Light Sleep Timer APK
1.0.0(1)XAPKAPKs
Sep 13, 202617.8 MB
Tải về
Hiển thị nhiều hơn
tracking
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký nhận bản tin của chúng tôi.
Đang tìm kiếm...
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.