Aether Gravity
XAPK

Aether Gravity


Antonios Psarras

Ứng dụng đáng tin cậy

  • 8.1 MB
    Size
  • 1K+
    Downloads
  • Everyone
  • Jun 10, 2026
    Update date

Có gì mới trong phiên bản mới nhất 1.5.0

Jun 10, 2026

Tạo và khám phá các vũ trụ tùy chỉnh với mô phỏng trọng lực N-body chân thực. Tải xuống phiên bản mới nhất của Aether Gravity 1.5.0 để ngay lập tức tận hưởng các tính năng và cập nhật mới!

Play Store Release

Hiển thị nhiều hơn

Câu hỏi thường gặp về Aether Gravity

Tải Aether Gravity có an toàn không?

APKPure xác minh chữ ký số của tệp APK Aether Gravity và kiểm tra bằng các công cụ bảo mật như VirusTotal. Nhấn vào huy hiệu “Ứng dụng đáng tin cậy” trên trang chi tiết ứng dụng để xem thông tin bảo mật hiện có.

Cần bao nhiêu dung lượng để cài đặt Aether Gravity ?

Tệp APK tải xuống có dung lượng 8.1 MB. Bạn cần thêm dung lượng trống để cài đặt ứng dụng cũng như lưu tệp tạm thời, bản cập nhật và dữ liệu bộ nhớ đệm. Nếu cài đặt thất bại, hãy giải phóng dung lượng rồi thử lại.

Mất bao lâu để tải Aether Gravity ?

Aether Gravity có dung lượng 8.1 MB. Với kết nối 4G, 5G hoặc Wi-Fi ổn định, quá trình tải xuống có thể mất từ vài giây đến vài phút tùy tốc độ mạng.

Tại sao tôi không thể tải xuống hoặc cài đặt?

Các nguyên nhân thường gặp gồm thiếu dung lượng lưu trữ, phiên bản Android không tương thích, kết nối mạng không ổn định, tệp tải xuống bị lỗi hoặc chưa cấp quyền cài đặt. Xem hướng dẫn khắc phục sự cố tải xuống và cài đặt để biết cách xử lý từng bước.

Yêu cầu hệ thống của Aether Gravity là gì?

Phiên bản mới nhất của Aether Gravity yêu cầu undefined trở lên. Nếu thiết bị đang chạy phiên bản Android cũ hơn, hãy kiểm tra xem có phiên bản ứng dụng cũ tương thích hay không.

Tệp APK và XAPK là gì, cài đặt như thế nào?

Khi tải xuống, bạn sẽ thấy hai loại tệp cài đặt: - APK: Tệp cài đặt Android tiêu chuẩn, có thể tải xuống và cài đặt trực tiếp. - XAPK: Bao gồm APK và tài nguyên bổ sung như tệp OBB dành cho ứng dụng hoặc trò chơi lớn. Hãy dùng trình cài đặt XAPK như APKPure. Tìm hiểu thêm về cách cài đặt tệp APK và XAPK.
Hiển thị nhiều hơn

Thông tin ứng dụng thêm

  • Tên gói hàng
    com.aethergravity.app
  • Xếp hạng nội dung
    Everyone
  • Cấu trúc
    universal
  • Quyền của Ứng dụng
  • Giấy phép Ứng dụng
    Yêu cầu
  • Báo cáo bảo mật
    Kiểm tra ngay
  • Chữ ký
    c4f3de86085438684ed84d5fe00008eaf770b1ff
Kiểm tra bảo mật đã hoàn tất
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Không có virus
Không có phần mềm gián điệp
Không có phần mềm độc hại
Giống như:
Tên gói:com.aethergravity.app
SHA-256:9e856a31bbe13c123ab4b5df47d2b340b4d7222018170841e59be0dd5f07481a
SHA-1:c1e572e7d6b5018ce64425170c64827b80e80e5c
Hiển thị nhiều hơn
Xác minh bởi: APKPURE

Các thẻ có liên quan

Đang tải xuống

Aether Gravity Download APK 1.5.0 (8.1 MB)

Nếu việc tải về không tự bắt đầu, nhấn vào đây
Quản lý các ứng dụng đã tải về
Cách để cài tệp XAPK / APK
Cách để cài tệp XAPK / APK

Tất cả các phiên bản của Ứng dụng

Unlimited
Aether Gravity APK
1.5.0(4)XAPKAPKs
Jun 10, 20268.1 MB
Tải về
Hiển thị nhiều hơn
tracking
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký nhận bản tin của chúng tôi.
Đang tìm kiếm...
Đăng ký APKPure
Hãy là người đầu tiên có quyền truy cập vào bản phát hành, tin tức và hướng dẫn sớm của các trò chơi và ứng dụng Android tốt nhất.
Không, cám ơn
Đăng ký
Đăng ký thành công!
Bây giờ bạn đã đăng ký APKPure.