Trang chủ » Trò chơi » Trò chơi điện tử » Hạm Đội Robot Bắn Máy Bay: Chiến Cơ Huyền Thoại
Hạm Đội Robot Bắn Máy Bay: Chiến Cơ Huyền Thoại biểu tượng

Hạm Đội Robot Bắn Máy Bay: Chiến Cơ Huyền Thoại

5.0 for Android

Onegame Global Studio

Mô tả của Hạm Đội Robot Bắn Máy Bay: Chiến Cơ Huyền Thoại

Thunder Fighter Squadron: Strikers Galaxy Attack: trò chơi Arcade ( trò chơi điện tử ) hay nhất 2019, 1 trò chơi hết sức đặc biệt khi người chơi có thể transform thành các Robot có sức mạnh hủy diệt để trống lại những thế lực xâm lượng ngoài hành tinh.

Là game hành động, bắn máy bay với cốt truyện và gameplay hoàn toàn mới lạ với các trò chơi cổ điển cùng thể loại khác đã từng có trước đây.

Thunder Fighter Squadron: Strikers Galaxy Attack sẽ có đầy đủ các phiển bản offline và online để phục vụ người chơi và đặc biệt đây là trò chơi duy nhất người chơi có thể chuyển máy bay của mình thành ROBOT với sức chiến đấu mãnh liệt và đẹp mắt hơn rất nhiều, điều mà các game bắn gà, chiến cơ và hạm đội vũ trụ không làm được.

Bạn sẽ phải là cơ trưởng cuối cùng điều khiển chiến cơ ( Phi Thuyền ) của mình, chiến đấu bảo vệ vũ trụ, bảo vệ ROBOT không để các thế lực không gian đến từ các vũ trụ khác đánh cắp.

Khi tiêu diệt địch có thể rơi ra các power-up item hoặc vàng (gold/coin). Người chơi có thể hứng để tăng sức mạnh hoặc tích lũy điểm.

Người chơi có thể nâng cấp phi thuyền ở bên ngoài để tăng sức mạnh cơ bản của phi thuyền.

Có nhiều phi thuyền với sức mạnh khác nhau và quỹ đạo đạn khác nhau, người chơi có thể lựa chọn và sử dụng đem vào màn chơi.


*************************Tính Năng************************

- Nâng cấp cơ bản của phi thuyền sẽ dùng Gold/Coin hoặc Gem

- Người chơi có thể tiến hóa chúng thành robot với những skill mới bằng thẻ tiến hóa (mua bằng gem)

- Người chơi sẽ ở dạng phi thuyền khi vào màn chơi. Khi ăn được B sẽ biến hình thành robot hoặc có thể mang đạn B ngay từ đầu (mua)

- Hệ thống level được sắp xếp từ dễ đến khó

- Hình ảnh và âm thanh chất lượng cao.

- Tích hợp bảng xếp hạng toàn cầu.

- Hệ thống nhiệm vụ, thành tựu, nhiệm vụ theo ngày đa dạng.

- Hoàn thành các nhiệm vụ để nâng hạng người chơi: VIP

- Join Group Community để nhận coins và kết nối với cộng đồng người chơi.

Đừng chần chừ, Nếu bạn đã từng chơi bắn ruồi, chiến cơ hạm đội 1942, 1943, 1945 thì hãy tải game: Biệt Đội ROBOT Bắn Máy Bay: Chiến Tranh Không Gian và tận hưởng cảm giác chơi game chưa bao giờ lại thú vị và hấp dẫn đến thế.

★★★★★★★★★ LIÊN HỆ ★★★★★★★★★

Chúng tôi luôn mong muốn nhận được các đóng góp của các bạn để hoàn thiện hơn sản phẩm của chúng tôi. Liên hệ với chúng tôi qua:

Visit our Offical site at: http://www.onegame.mobi
Follow us on Facebook at: https://www.facebook.com/www.onegame.mobi
Privacy Policy : http://onegame.mobi/policy
Top Action Game : http://en.onegame.mobi/action-game
Top Adventure Game: http://en.onegame.mobi/adventure-game
Top Arcade Game: http://en.onegame.mobi/arcade-game
Top Puzzle Game: http://en.onegame.mobi/puzzle-game
Top Strategy Game: http://en.onegame.mobi/strategy-game
Top Racing Game: http://en.onegame.mobi/racing-game
Top Sport Game: http://en.onegame.mobi/sport-game
Top RPG Game: http://en.onegame.mobi/rpg-game
Email contact: onegameinc@gmail.com
Feedback: http://en.onegame.mobi/contact

Hạm Đội Robot Bắn Máy Bay: Chiến Cơ Huyền Thoại 5.0 Cập nhật

2019-08-26
- Change exp boxes to exp cards.
- Improve performance.
- Fix bugs.
- Fix ANR.

Hạm Đội Robot Bắn Máy Bay: Chiến Cơ Huyền Thoại Tags

Additional Information

Danh mục: Miễn phí Trò chơi điện tử TRÒ CHƠI

Ngày phát hành:

Phiên bản mới nhất: 5.0Yêu cầu cập nhật Hạm Đội Robot Bắn Máy Bay: Chiến Cơ Huyền Thoại

Lấy nó trên: Tải Hạm Đội Robot Bắn Máy Bay: Chiến Cơ Huyền Thoại trên Google Play

Yêu cầu: Android 4.1+

Báo cáo: Gắn cờ là không phù hợp

Advertisement
 
Phiên bản trước
Tương tự với Hạm Đội Robot Bắn Máy Bay: Chiến Cơ Huyền Thoại
Xem thêm từ Onegame Global Studio
Discover
Đang tải bình luận...
Trở thành người đầu tiên bình luận.
Đang tìm kiếm...