Trang chủ » Trò chơi » Trò chơi điện tử » Bắn Gà Vũ Trụ: Chiến Cơ Hạm Đội Bắn Ruồi
Bắn Gà Vũ Trụ: Chiến Cơ Hạm Đội Bắn Ruồi biểu tượng

Bắn Gà Vũ Trụ: Chiến Cơ Hạm Đội Bắn Ruồi

9.5 for Android

ONEGAME STUDIO GLOBAL

Mô tả của Bắn Gà Vũ Trụ: Chiến Cơ Hạm Đội Bắn Ruồi

Strike Galaxy Attack: Alien Space Chicken Shooter là tên tiếng anh của trò chơi điện tử hấp dẫn nhất 2019 này và hứa hẹn sẽ tạo nên 1 cơn đại địa chấn trên Google Play. Trò chơi hỗ trợ tất cả các dòng điện thoại thông minh (smartphone) và máy tính bảng.

Trong không gian bao la của vũ trụ luôn tồn tại những thế lực tàn bạo với những âm mưu xâm chiếm trái đất: Có thể là người ngoài hành tinh, một loài động vật nào đó thông minh như con người...bất cứ lúc nào cũng có thể tấn công trái đất xinh đẹp của chúng ta.

Bắn Gà Vũ Trụ: Chiến Cơ Hạm Đội Bắn Ruồi mang đến cho người chơi cuộc chiến chống lại bầy gà xâm lăng, chúng mang đến những chiến cơ rất hiện đại, đội quân hết sức hùng hậu được trang bị vũ khí tối tân.

Bạn là niềm hy vọng sống còn của trái đất, nhiệm vụ của bạn là điều khiển chiến cơ huyền thoại đã được trang bị và tham gia các trận chiến trong không gian để bảo vệ trái đất. Trong trận chiến bạn có thể thay đổi chiến cơ và nâng cao sức mạnh bằng cách ăn những items, xem video và mua các mặt hàng để vượt qua tất cả những kẻ thù mạnh nhất. Hãy điều khiển máy bay khéo léo và thông minh nhất để chống lại các thế lực thù địch đem lại hòa bình cho trái đất.

Để có thể giành chiến thắng người chơi phải là người có kinh nghiệm chơi game bắn súng, bắn may bay và phải có chiến thuật không nên phiêu lưu mạo hiểm để nhận lấy thất bại không đáng có, khi chơi games nên tập trung cao độ và nhập vai thật sự vào nhân vật của mình để xứng đáng là thủ lĩnh anh hùng bảo vệ trái đất.

★★★★★★★★★ TÍNH NĂNG ★★★★★★★★★

- Đăng nhập facebook để cập nhật bảng xếp hạng online với bạn bè
- Hệ thống nhiệm vụ hấp dẫn
- Chế độ độ chơi Campaign và Enless
- Đồ họa tuyệt đỉnh, sống động, chân thực và Âm thanh chất lượng cao.
- Có rất nhiều levels với các mức độ từ dễ đến cực khó.
- Các màn chơi bắn máy bay, bắn gà, bắn ruồi và đấu BOSS khủng.
- Hệ thống items hỗ trợ gia tăng sức mạnh trong quá trình chơi game.

Nào còn chờ gì nữa mà không tải ngay Bắn Gà Vũ Trụ: Chiến Cơ Hạm Đội Bắn Ruồi về điện thoại của mình.

★★★★★★★★★ LIÊN HỆ ★★★★★★★★★

Chúng tôi luôn mong muốn nhận được các đóng góp của các bạn để hoàn thiện hơn sản phẩm của chúng tôi. Liên hệ với chúng tôi qua:

Visit our Offical site at: http://www.onegame.mobi
Follow us on Facebook at: https://www.facebook.com/www.onegame.mobi
Privacy Policy : http://onegame.mobi/policy
Top Action Game : http://en.onegame.mobi/action-game
Top Adventure Game: http://en.onegame.mobi/adventure-game
Top Arcade Game: http://en.onegame.mobi/arcade-game
Top Puzzle Game: http://en.onegame.mobi/puzzle-game
Top Strategy Game: http://en.onegame.mobi/strategy-game
Top Racing Game: http://en.onegame.mobi/racing-game
Top Sport Game: http://en.onegame.mobi/sport-game
Top RPG Game: http://en.onegame.mobi/rpg-game
Email contact: onegameinc@gmail.com
Feedback: http://en.onegame.mobi/contact

Bắn Gà Vũ Trụ: Chiến Cơ Hạm Đội Bắn Ruồi 9.5 Cập nhật

2019-08-14
- Tối ưu dung lượng tải xuống và cài đặt.
- Giảm độ khó 1 số cấp độ.
- Sửa lỗi.
- Sửa lỗi trong chế độ đánh boss

Additional Information

Danh mục: Miễn phí Trò chơi điện tử TRÒ CHƠI

Ngày phát hành:

Phiên bản mới nhất: 9.5Yêu cầu cập nhật Bắn Gà Vũ Trụ: Chiến Cơ Hạm Đội Bắn Ruồi

Lấy nó trên: Tải Bắn Gà Vũ Trụ: Chiến Cơ Hạm Đội Bắn Ruồi trên Google Play

Yêu cầu: Android 4.1+

Báo cáo: Gắn cờ là không phù hợp

Advertisement
 
Phiên bản trước
Tương tự với Bắn Gà Vũ Trụ: Chiến Cơ Hạm Đội Bắn Ruồi
Xem thêm từ ONEGAME STUDIO GLOBAL
Discover
Đang tải bình luận...
Trở thành người đầu tiên bình luận.
Đang tìm kiếm...